Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Anna Guðrún Guðjónsdóttir

Umsjónakennari 5. AGG

Anna Kaminska

Skólaliði

Anna Kristín Davíðsdóttir

Yfirmaður mötuneytis

Anna Lísa Hassing

Stuðningsfulltrúi

Anna María Sverrisdóttir

Sérkennari

Anna Sigurmundsdóttir

Umsjónarkennari 4. AS

Arndís Hilmarsdóttir

Skólasafnskennari

Atli Halldór Ástbjörnsson

Skólaliði

Benedikt Óli Breiðdal

íþróttir/sund

Berglind Gísladóttir

Stuðningsfulltrúi

Bergsteinn Gunnarsson

Umsjónakennari 10. BG  Samfélagsfr.

Birkir Freyr Jóhannesson

Umsjónakennari 10. BFJ  Íslenska

Bjarney Katrín Ísleifsdóttir

Ritari

Bjarnheiður Þrastardóttir

Dönskukennari

Bryndís Jóhanna Jóhannesdóttir

Umsjónarkennari í 9. BJ

Brynja Bjarnadóttir

Umsjónarmaður

Brynja Eiríksdóttir

Umsjónakennari 3. bekkur

Brynja Þorvaldsdóttir

Skólaliði

Bylgja Dögg Hafsteinsdóttir

Umsjónakennari 9. BDH   Danska

Dóra Eydís Pálsdóttir

Þroskaþjálfi

Elín Heiður Gunnarsdóttir

Umsjónakennari 9. EHG   Íslenska

Elís Svavarsson

Kennari í námsveri unglingastig

Ella Kristín Björnsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Erla Hrönn Júlíusdóttir

Heimilisfræði

Erna Vajzovic

Skólaliði

Esther Jónsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Eva Huld Valsdóttir

Umsjónakennari 1. bekk

Eva Rós Vilhjálmsdóttir

Umsjónakennari 3. bekkur

Fannar Sigurðsson

Stuðningsfulltrúi

Freyja Sigmundsdóttir

Textílkennari
Trúnaðarmaður kennara

Friðþór Vestmann Ingason

Þroskaþjálfi.
Deildarstjóri sérdeildar fyrir einhverfa

Guðbjörg Leifsdóttir

Umsjónakennari 5.GL

Guðlaug Svava Ólafsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Guðmundur Ágúst Karlsson

Danskennari

Guðný Þorsteinsdóttir

Kennsluráðgjafi UT

Guðríður Guðfinnsdóttir

Sérkennari einhverfudeild

Guðrún Hulda Guðmundsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Gylfi Guðnason

Íþróttakennari

Hafdís Harðardóttir

Kennari einhverfudeild

Harpa Dögg Steindórsdóttir

Umsjónakennari 1. bekk

Helga V. Pálsdóttir

Þroskaþjálfi

Hrannar Leifsson

Íþróttakennari

Hulda María Magnúsdóttir

Deildarstjóri 8.-10. bekkja

Iðunn Harpa Gylfadóttir

Stuðningsfullrtúi

Johna Pales Zamora

Skólaliði

Jón Gunnar Harðarson

Umsjónarmaður fasteigna
Öryggistrúnaðarmaður

Jón Hákon Halldórsson

Sérkennari unglingastigi

Karen Björk Guðjónsdóttir

Umsjónakennari 7. KG

Kjartan Þór Ingason

Umsjónakennari 6.  KÞI

Kristín Baldey Rúnudóttir

Leiðbeinandi í einhverfudeild

Kristín Guðrún Ólafsdóttir

Stuðningsfulltrúi
Trúnaðarmaður starfsmanna

Kristín Helgadóttir Ísfeld

Námsráðgjafi

Kristín Rós Jónsdóttir

Umsjónakennari 10. KJ  Stærðfr.

Kristrún Guðjónsdóttir

Skólastjóri

Lára Guðmunda Óskarsdóttir

Skólaliði

Magnea Guðný Hjálmarsdóttir

Umsjónakennari 4. MH

Milena Stojanovic

Skólaliði

Ólöf Pálína Úlfarsdóttir

Umsjónakennari 8. ÓPÚ  Samfélagsfr.  Nýbúakennsla

Ragna Björk Eydal

Sérkennari miðstig

Ragnheiður Mjöll Baldursdóttir

Umsjónakennari 6. RB

Rún Kormáksdóttir

Tón- og leiklistarkennari

Rut Friðriksdóttir

Umsjónakennari 7. RF

Sandra Y. Castillo Calle

Spænska

Sara Rós Sigurðardóttir

Umsjónakennari 10. SRS Enska
Trúnaðarmaður kennara

Sesselja Þorbjörnsdóttir

Stærðfræði

Sigrún Helga Jónsdóttir

Skrifstofustjóri

Sigrún Jónatansdóttir

Deildarstjóri stoðþjónustu

Sigrún Jónsdóttir Franklín

Náttúrufræðikennari

Sigurður Valur Jakobsson

Umsjónakennari 8. SVJ  Náttúrufr.

Soffía Guðnadóttir

Grunnskólakennari.  Enska

Sölvi Ólafsson

Umsjónakennari 8. SÓ

Steinunn Erla Eðvaldsdóttir

Hjúkrunarfræðingur

Susanne Elisabeth Bruynzeel

Smíði og tæknimennt

Svanfríður Ingjaldsdóttir

Umsjónakennari 2. bekk

Svava A. Kristjánsdóttir

Sérkennari yngsta stig

Sveinbjörn Freyr Einarsson

Umsjónakennari 8. SFE Íslenska

Sveinhildur Vilhjálmsdóttir

Kennari í einhverfudeild

Tinna Arnardóttir

Umsjónakennari 2. bekk

Unnur Hreinsdóttir

Íþróttakennari

Vigdís Hlíf Sigurðardóttir

Myndmenntakennari

Xin Chen

Skólaliði

Þórgunnur Stefánsdóttir

Aðstoðarskólastjóri og deildarstjóri 1.-7. bekkja