Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Anna Guðrún Guðjónsdóttir

Umsjónarkennari 6. AGG

Anna Kaminska

Skólaliði

Anna Kristín Davíðsdóttir

Yfirmaður mötuneytis

Anna Lísa Hassing

Stuðningsfulltrúi

Anna María Sverrisdóttir

Sérkennari

Anna Sigurmundsdóttir

Umsjónarkennari 1. bekk

Arna Véný Guðmundsdóttir

Umsjónarkennari 5.AVG

Arndís Hilmarsdóttir

Skólasafnskennari

Áslaug Þóra Harðardóttir

Deildarstjóri stoð- og stuðningskennslu

Atli Halldór Ástbjörnsson

Skólaliði

Benedikt Óli Breiðdal

Grunnskólakennari

Berglind Gísladóttir

Stuðningsfulltrúi

Bergsteinn Gunnarsson

Umsjónarkennari 8. BG

Birkir Freyr Jóhannesson

Umsjónarkennari 8. BFJ

Bjarney Katrín Ísleifsdóttir

Ritari

Bryndís Jóhanna Jóhannesdóttir

Umsjónarkennari 10. BJ

Brynja Bjarnadóttir

Umsjónarmaður fasteignar

Brynja Eiríksdóttir

Umsjónarkennari 4. bekkur

Brynja Þorvaldsdóttir

Skólaliði

Bylgja Dögg Hafsteinsdóttir

Umsjónarkennari 10. BDH

Dagmar Karlsdóttir

Grunnskólakennari

Dóra Eydís Pálsdóttir

Yfirþroskaþjálfi

Ella Kristín Björnsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Erla Hrönn Júlíusdóttir

Grunnskólakennari

Esther Jónsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Eva Huld Valsdóttir

Umsjónarkennari 2. bekkur

Eva Rós Vilhjálmsdóttir

Umsjónarkennari 4. bekkur

Freyja Sigmundsdóttir

Grunnskólakennari

Friðþór Vestmann Ingason

Deildarstjóri einhverfudeildar

Guðlaug Svava Ólafsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Guðmundur Ágúst Karlsson

Danskennari

Guðný Þorsteinsdóttir

Grunnskólakennari

Guðríður Guðfinnsdóttir

Sérkennari

Guðrún Hulda Guðmundsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Gylfi Guðnason

Grunnskólakennari

Hafdís Harðardóttir

Grunnskólakennari

Helga V. Pálsdóttir

Yfirþroskaþjálfi

Hrönn Þorgeirsdóttir

Þroskaþjálfi

Hulda María Magnúsdóttir

Deildarstýra unglingastigs

Iðunn Harpa Gylfadóttir

Stuðningsfulltrúi

Jóhanna Arnardóttir

Umsjónarkennari 2. bekkur

Johna Pales Zamora

Skólaliði

Jón Hákon Halldórsson

Grunnskólakennari

Justyna Andrzejczyk

Skólaliði

Karen Björk Guðjónsdóttir

Umsjónarkennari 9. KBG

Kjartan Þór Ingason

Umsjónarkennari 7.  KÞI

Kristín Baldey Rúnudóttir

Grunnskólakennari

Kristín Guðrún Ólafsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Kristín Helgadóttir Ísfeld

Námsráðgjafi

Kristín Rós Jónsdóttir

Umsjónarkennari 8. KJ

Kristrún Guðjónsdóttir

Skólastjóri

Lára Guðmunda Óskarsdóttir

Skólaliði

Lilja Lien Khong

Skólaliði

Magnea Guðný Hjálmarsdóttir

Umsjónarkennari 1. bekkur

Milena Stojanovic

Skólaliði

Ólöf Pálína Úlfarsdóttir

Umsjónarkennari 9. ÓPÚ

Petra Hjartardóttir

Leiðbeinandi

Ragna Björk Eydal

Sérkennari

Ragnheiður Mjöll Baldursdóttir

Umsjónarkennari 7. RB

Ragnhildur Sigurðardóttir

Umsjónarkennari 6.RS

Rún Kormáksdóttir

Grunnskólakennari

Rut Friðriksdóttir

Grunnskólakennari

Sandra Y. Castillo Calle

Stundakennari

Sara Rós Sigurðardóttir

Umsjónarkennari 10. SRS

Særún Lísa Birgisdóttir

Umsjónarkennari 8.SLB

Sesselja Þorbjörnsdóttir

Umsjónarkennari 10. SÞ

Sigrún Helga Jónsdóttir

Skrifstofustjóri

Sigurður Valur Jakobsson

Umsjónarkennari 9. SVJ

Sigurður Þorbjörn Magnússon

Grunnskólakennari

Sölvi Ólafsson

Umsjónarkennari 9. SÓ

Steinunn Erla Eðvaldsdóttir

Hjúkrunarfræðingur

Svanfríður Ingjaldsdóttir

Umsjónarkennari 3. bekkur

Svava A. Kristjánsdóttir

Grunnskólakennari

Sveinhildur Vilhjálmsdóttir

Grunnskólakennari

Tinna Arnardóttir

Umsjónarkennari 3. bekkur

Unnur Hreinsdóttir

Grunnskólakennari

Vigdís Hlíf Sigurðardóttir

Grunnskólakennari

Xin Chen

Skólaliði

Þórgunnur Stefánsdóttir

Aðstoðarskólastjóri og deildarstjóri yngsta og miðstigs